ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้าย db จาก phpbb ไป smf ไดมัียครับ  (อ่าน 4127 ครั้ง)

ออฟไลน์ vespaclassic

• *
ตามหัวข้อเลยครับ

คือตอนนี้ผมใช้ phpbb อยู่   แล้วอยากจะใช้ smf อ่ะครับ

จะต้องย้าย db ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ ThinkDifference

• *
    • ThinkDifference
Re: ย้าย db จาก phpbb ไป smf ไดมัียครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 1/09/06, 10:37:24 »
ลิงก็ดาว์นโหลดไฟล์ Convert บอร์ดต่างๆให้เป็น SMF ลองดูครับ

http://www.simplemachines.org/download/?converters

ออฟไลน์ vespaclassic

• *
Re: ย้าย db จาก phpbb ไป smf ไดมัียครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 2/09/06, 15:01:12 »
ผมโหลมาแล้วอ่ะครับ  แต่ใช้ไม่เป็น

ช่วยบอกวิธีใช้หน่อยครับ ??? ???

ออฟไลน์ M

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/11/06, 11:37:31 »
กำลังมีปัญหานี้เหมือนกัน.......... รบกวนผู้รู้ด้วยครับ