ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: SMF ตั้งหัวข้อย่อยได้มั้ยครับ  (อ่าน 2448 ครั้ง)

ออฟไลน์ M

• *
สมมติว่าเรากำหนด Section เป็น

ยานพาหนะ
---> รถยนต์
---> มอไซค์

และพอคลิกที่ 'รถยนต์' ก็จะมีห้องสำหรับรถยนต์ยี่ห้อต่างๆอีกที เช่น
ยานพาหนะ
---> รถยนต์
---------> โตโยต้า
---------> นิสสัน
---------> มาสด้า
---------> ซูบารุ

โดยไม่ต้องการให้ชื่อห้องของรถยนต์แต่ละยี่ห้อแสดงในหน้าแรกน่ะครับ เพราะยี่ห้อรถยนต์มีเป็นจำนวนมากครับ

ออฟไลน์ axiomz

• *
Re: SMF ตั้งหัวข้อย่อยได้มั้ยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/11/06, 16:32:33 »
ไม่รู้ว่าได้ไหม แล้วพอโพสเสร็จอยากให้ไปยังข้อความที่เราโพสทำไงครับ ของผมมันเด้งไปหน้าแรกเลย