ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยงับ ติดตั้งเสร็จแล้วแต่เข้าเวปแล้วค้างงับ  (อ่าน 3848 ครั้ง)

ออฟไลน์ earthday

• *
คืดผมได้ติดตั้ง SMF เสร็จแล้วแต่พอขั้นตอนสุดท้ายที่ให้ลบ install.php แล้วเริ่มต้น RUN  index.php ปรากฎว่ามันค้างอะงับ  :'(  ไม่เข้าหน้าของบอร์ดงับ  ไม่ทราบว่าเปงอารัย  รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วนนะงับ  :'(  ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้างับ

http://pharmacy.ueuo.com/forums/index.php

ออฟไลน์ somyosfamily

• *
ไม่ทราบว่าคุณ run ที่ไหน ผมเคยเจอปัญหาเมื่อครั้งเริ่มเล่นใหม่ ผมทำตามไฟล์ที่แนบมานี้ เวลา run ที่ เครื่อง localhost จะปกติ พอ run ที่ ลูกข่าย smf ค้าง ผมพยายามอยู่นาน จนท้อเลิกไป 3 เดือน แต่มีเหตุบังคับให้ต้องกลับมาสนใจอีกครั้ง ผมพลาดตรงที่ กำหนด URL ฟอรั่ม ...จากเดิมกำหนดเป็น localhost ผมเปลี่ยนเป็น เลข IP ของเครื่องผม ทุอย่างผ่านฉลุย (หน้าที่ 19 ของไฟล์ที่แนบมา คือจุดที่ผมพลาดไป)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
ลองทำตามที่คุณ somyosfamily บอกมาแล้วกันน่ะครับ  :D

ถ้าไม่ได้ ผมว่าลองติดต่อโฮสดูน่ะ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

ออฟไลน์ earthday

• *
ขอบคุณทุกท่านงับ  คือว่าอยู่ดีดี ก็สามารถเข้าได้เฉยๆเลย งับ =="  เล่นซะงง เลย งับไม่ได้ทำอารัยเลย  พอมาลองเข้าดูวันนี้ดันเข้าได้งับไม่ค้างงับ  Host ที่ผมใช้เปง  Free Host ของ  ueuo.com งับ ขอบคุณมากนะงับ  ถ้ามีปัญหาอีกจะมารบกวนทุกท่านอีกนะงับ  :)