ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 3124 ครั้ง)

ออฟไลน์ AssZen

• *
ช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: 10/10/06, 10:35:05 »
บอร์ดผมถูก ยืด! ครับ pass admin ถูกเปลื่ยน แล้วตรงข่าวบอกว่า เว็บคูณถูกยิด
http://siamza.no-ip.org/smf/
ช่วยผมด้วย

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: ช่วยด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/10/06, 15:16:24 »
ก๊อป install.php ไป install ใหม่ดูน่ะครับ ไม่รู้ได้รึป่าว

ไม่รับประกันข้อมูลหาย  :-X

ใช้ phpMyAdmin แบคอัพ Database ไว้ก่อนน่ะครับ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

ออฟไลน์ AssZen

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 10/10/06, 20:08:22 »
อย่างงี้โดนhackหรอคับ

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/10/06, 07:00:53 »
ผมว่าเค้ารู้ Password Admin แล้วเปลี่ยนมากกว่านะ
ไม่น่าจะแฮคอะไรหรอก -  -"
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?