ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ เรื่องการสำรองฐานข้อมูล  (อ่าน 2317 ครั้ง)

ออฟไลน์ tendo

• *
คือเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ smf น่ะคับ เข้าไปในหน้า admin แล้ว ในส่วนของสำรองฐานข้อมูล แล้วเราจะกู้คืนฐานข้อมูลได้โดยวิธีไหนครับ มันไม่มีเมนูให้เรา restore เหรอครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?