ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเพิ่มขนาดตัวอักษรในบอร์ดได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 2896 ครั้ง)

ออฟไลน์ skit

• *
ใช้ AMF 1.1.7 ครับ ปัญหาคือขนาดฟอนต์เล็กมาก ทำให้ปวดตาเวลาอ่าน พยายามหาทางเพิ่มขนาดฟอนต์ในกระทู้ ทั้งตอนที่พิมพ์ และตอนที่แสดงกระทู้ ก็หาไม่เจอว่าอยู่ตรงไหน รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ montree

• *
แก้ที่ style.css

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
เพิ่มเติมครับพอดีว่ากำลังทำพอดี

ส่วนนี้เป็็นตัวหนังสือใน body

โค้ด: [เลือก]
/* By default (td, body..) use verdana in black. */
body, td, th , tr
{
font-size: small;
font-family: verdana, sans-serif;
}

เปลี่ยนจาก  font-size: small;  มาเป็น  font-size: 12px;

พยายามเปลี่ยนทุกตัวที่มี  font-size  แต่จะขนาดเท่ากันหรือไม่  ก็แล้วแต่คุณครับ

ออฟไลน์ skit

• *
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ