ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

ขอความช่วยเหลือครับ

maximumlove
0 (0%)
thai_25up
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: โฮสต์โดนแฮก บอร์ด smf ใช้งานไม่ได้ อยากขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 2655 ครั้ง)

ออฟไลน์ maximumlove

• *
โฮสต์ติ้งของผมโดนแฮก  พอทางโฮสต์ติ้งแก้ไขเรียบร้อยแล้ว  กลับเอาเว็บบอร์ดคืนมาให้ผมไม่ได้  ปวดหัวมาก  เค้าบอกว่าดาต้าเบสทั้งหมดกู้คืนให้หมดแล้ว  แต่ไฟล์อินเด็กเสียหาย ให้หาไฟล์อินเด็กมาใส่ก็จะใช้ได้  แต่ผมทำไม่เป็นลองพยายามทำแล้ว ยิ่งเละครับ  อยากขอความกรุณาเพื่อนๆในเว็บนี้  ช่วยสงเคราะห์เว็บบอร์ดของเราให้หน่อยครับ  บอร์ดของเราเป็นกลุ่มเพื่อนในแคมฟร้อก  ห้องเจนเนอรัลไม่มีโชว์ มีแต่ร่วมกันทำบุญ   ข้อมูลรายชื่อผุ้บริจาคเงิน รูปตอนไปมอบเสื้อกันหนาวให้เด็กๆอยู่ในบอร์ดหมดเลย เสียดายมาก

ยินดีจ่ายค่าบริการ สำหรับการกู้เว็บบอร์ดคืนครับ    www.thai25up.com

ติดต่อผมได้ที่  [email protected]  หรือ ไอดี maximumlove ห้อง Thai_25up

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ mojo

• *
  • CyberClick.biz
คงยากครับเพราะจะให้ลงเจ้าอินเดกซ์ใหม่ก็คงไม่ทำให้มันดีขึ้นได้ครับเพราะระบบของคุณเสียหายมากแล้ว
ตอนนี้ทำได้แค่ลำลองข้อมูลทุกอย่างก่อนแล้วลง SMF 1.1.4 ใหม่ครับจากนั้นก็ให้เชื่อมโยงบอร์ดใหม่ไปที่ดาต้าเบสเดิมเพราะดาต้าเบสอาจยังไม่มีมีข้อมูลเสียหายแต่เท่าที่ทราบอาการของคุณแล้วดาต้าเบสไม่ครบ 100  % ครับเพราะอาจสูญหายจากกรณีโดนแฮกคนที่แฮกเค้าต้องทำลายระบบอยู่แล้วครับ
และอีกอย่างในการที่เราตั้งค่าอะไรๆก็แล้วแต่มันจะถูกเก็บไว้ที่ DATA Base หมดเลยครับดังนั้นถ้าดาต้าเบสมีปัญหานิดเดียวก็ล่มทั้งหมดเลยครับ
ก็ลองทำตามนี้ดูนะครับอาจช่วยได้แต่ก็ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการนี้ด้วยนะครับ