ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

โพลล์

ใครมีบอร์ด smf ที่สมบูรณ์เปล่าครับ

มี
0 (0%)
มีมี
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีบอร์ด smf ที่สมบูรณ์เปล่าครับ  (อ่าน 3313 ครั้ง)

ออฟไลน์ chinosukae

• *
ใครมีบอร์ด smf ที่สมบูรณ์เปล่าครับ ที่ลงแล้วใช้งานได้สมบูรณ์อ่ะครับ
ผมหาโหลดแล้วลงแต่มันerrorเต็มเลยอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ darknet02

• *
คุณลงผิดหรือป่าว

ออฟไลน์ oishi-007

• *
หาวิธีลง  มาอ่านดูให้ละเอียดสิคาบ

ออฟไลน์ prajoub

• *
นึกว่าเป็นวิธีการลง SMF  load ไปที่ใหนได้ม่ะเห็นมีไรเลย น่ากัวจะเป็น ตัว install มันมากกว่าเนี่ย ไม่ใช่วิธีการนะ

ออฟไลน์ mojo

• *
  • CyberClick.biz
ผมก็เพิ่งหัดทำครับแต่ไม่มีปัญหาเลยขอแนะนำให้ใช้ SMF 1.1.4 ครับเวอร์ชั่นนี้แกปัญหาทุกอย่างแล้วครับ

ดูตัวอย่างที่เวบ www.cyberclick.biz  ได้เลยครับ