ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์กี่กระทู้ก็ได้ที่หน้าหลักเวบ(ไม่ใช้ SSI.php)  (อ่าน 8071 ครั้ง)

ออฟไลน์ guanteen

• Guanteen.com - กวนตีนที่สุดในโลก
  • *
    • กวนตีนที่สุดในโลก
ไม่อยากบอกเลยแต่เอาไปเป็นวิทยาทานครับ
หากใช้ได้ผลอย่างไรให้คอมเม้นเป็นการขอบคุณครับ
ถ้าจะให้ดีแวะไปทักทายที่เวบกวนตีนนะครับ

ใครอยากได้ทิ้งเมลล์ไว้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/04/06, 10:57:10 โดย guanteen »

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
งง กับคำถาม

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ไม่อยากบอกเลยแต่เอาไปเป็นวิทยาทานครับ
หากใช้ได้ผลอย่างไรให้คอมเม้นเป็นการขอบคุณครับ
ถ้าจะให้ดีแวะไปทักทายที่เวบกวนตีนนะครับ

ใครอยากได้ทิ้งเมลล์ไว้ครับ

งง เหมือนกัน

ว่าแต่ ทำไมต้องทิ้งเมล์ไว้ ด้วยอ่ะคับ ถ้าอยากจะให้ จิงๆ ก็ ลง code ไว้ เลยซิครับ
แต่ถ้าไม่อยากบอก ตามข้อความด้านบน แล้ว เอามาลงทำให้ทิ้งเมล์มัยล่ะคับ  งง เหมือนกัน

ออฟไลน์ beowolf

• *
อืม ครับ ก็ ทิ้งไว้เลย ก็ดีน่ะครับจะได้ลองเลย

ออฟไลน์ webpost

• *

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
แบบ นี้ อ่ะ เหรอคับ http://www.hondaloverclub.com/content/

นี่ code ครับ

โค้ด: [เลือก]
<?php  $array ssi_boardNews(6310 null ,null , &#39;array&#39;); 
 foreach ( $array as $my_news_mix )
{
echo &#39;
<font>&#39;, $my_news_mix[&#39;icon&#39;] , &#39; <a href="&#39; , $my_news_mix[&#39;href&#39;],  &#39;">&#39;, $my_news_mix[&#39;subject&#39;], &#39;</a><br></font>&#39;;
}
?>

ตรง 63 = id ของ บอร์ด ส่วน 10 คือจำนวนกระทู้ที่ต้องการ จะโชว์

ออฟไลน์ beowolf

• *
มันอยู่ใน ไฟลื ไหนเหรอครับ

เอาไปเพิ่มไว้หน้าแรก อ่ะคับ ตำแหน่งที่เรา ต้องการ