ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ***ทำไมผู้ดูแลเว็ปนี้ไม่ค่อยตอบคำถามเลยครับ***  (อ่าน 3409 ครั้ง)

ออฟไลน์ kickza

• *
โพสไปก็ไม่ตอบ เพียบเลยอ่ะ    แล้วจะทำยังไงกัน
ยังดีที่ user หลายๆท่านช่วยๆกันตอบ แต่ก็ช่วยได้ไม่มาก  อยากให้คนรู้จริงช่วยตอบคำถามพวกเราหน่อยครับ

ออฟไลน์ abomgnat

• *
ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ถ้ามีเวลาว่างก็จะมาช่วยตอบ เท่าที่รู้นะ

เนื่องจากปัจจุบันเราทิ้ง smf ไปนานแล้ว ที่ทำให้อยู่ตอนนี้คือแปลภาษาให้เท่านั้นเอง

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
ผมว่าบางทีน่าจะดูที่คนถามด้วยนะครับบางทีถามแล้วถามอีกคือจะเข้ามาโพสถามก็จะถามอย่างเดียวเลยทั้งๆที่มันมีกระทู้เก่าอยู่ก็ไม่ยอมเสริท์หาดู ผมว่ามีเกิน50%ที่คนถามมาแล้วมันมีคำตอบอยู่ ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไม งงจิงๆๆ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /