ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่องหนึ่งครับ (ตอบทีเถอะครับ ทำไม่ได้จริงๆ)  (อ่าน 2224 ครั้ง)

ออฟไลน์ downcen

• *
คือ กลุ่มของสมาชิกในบอร์ดของผมอะครับ มันซ้อนกัน 2 อันครับ เวลามีกลุ่มพิเศษมาอะครับ
 ???อาจไม่เข้าใจดูด้านล่างประกอบครับ ???

Moderator <- กลุ่มที่ 1 ที่ได้จากการตั้งผู้ดูแล
์New Member <- กลุ่มที่ 2 ได้จากการนับกระทู้ทั่วไป

สำหรับคนที่เป็น Moderator มันเลยมี 2 กลุ่มไปเลย อยากทราบว่าในบอร์ด SMF ต่างๆ (รวมทั้งบอร์ดนี้ด้วยนะครับ) ทำยังไงให้เหลือเพียง Moderator อย่างเดียวอะครับ

ช่วยตอบด้วยครับ หาเท่าไรก็หาไม่เจอ ช่วยบอกทีครับ  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/12/06, 19:06:07 โดย downcen »

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
เลือก - ตั้งค่าธีมปัจจุบัน
ที่แถบ- ธีมและการตั้งค่า
ติ๊กถูกที่ - ซ่อนชื่อกลุ่มสมาชิกที่นับจำนวนของกระทู้

ใช่หรือเปล่าบอกด้วยนะครับจาได้เป็นความรู้กะคนอื่นคร้าบบบบบบบบ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /