SMF Support > Administration and Functionality

มีวิธีบล็อก คนหรือspam มี่เข้ามาโพสต์กระทู้ ที่มีแต่ Video รูปภาพโป้

(1/1)

hispeed2006:
คือตอนนี้ ไม่รู้ว่าเป็นคน หรือSpam มากวนใจทุกวัน และมาคอยนั่งลบภาพอุบาทว์ทุกวันเลยครับพี่น้อง ใครมีวิธี ช่วยผมได้บ้าง ได้โปรดชี้แน่ะด้วยครับ มันไม่สมาชิกของเราก็เลยบล็อกไม่ได้  ตัวบอร์ดเองก็ทำให้สำหรับคนทั่วไป ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ตั้งกระทู้ได้ครับ แต่มีพวกนี้และรำคาญ......หาย

peng_117:
ก็ Set ให้คนทั่วไปอ่านได้อย่างเดียว โพสไม่ได้สิครับ

ผมว่าต้องทำใจนะ คนอาจเข้าน้อยลงในช่วงแรก แต่ถ้าบอร์ดรกๆ เต็มไปด้วย Spam นี่ก็ไม่อยากเข้าอยู่ดีอ่ะ

sinisa:
ขอบคุณมากจ้า

podza241:

--- อ้างจาก: peng_117 ที่ 11/07/08, 23:38:05 ---ก็ Set ให้คนทั่วไปอ่านได้อย่างเดียว โพสไม่ได้สิครับ

ผมว่าต้องทำใจนะ คนอาจเข้าน้อยลงในช่วงแรก แต่ถ้าบอร์ดรกๆ เต็มไปด้วย Spam นี่ก็ไม่อยากเข้าอยู่ดีอ่ะ

--- ปิดอ้างถึง ---

ทำแบบนั้นแล้วมันก็ยังเข้ามาโพสได้อยู่ดี พอมีวิธีแก้ไขไหมครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม