SMF Support > Administration and Functionality

ต้องการให้โชว์วันเกิดเหมือนเว็บนี้

(1/1)

ohohooi:
ถ้าต้องการให้โชว์ว่าเร็วๆ นี้จะถึงวันเกิดของสมาชิกจะต้องทำยังไง ได้กำหนดให้ปฏิทินให้โชว์วันเกิดแล้ว แต่ไม่เห็นมีวันเกิดโชว์เลยค่ะ หรือว่าจะต้องใส่ข้อมูลตอนสมัคร แล้วจะต้องเพิ่มยังไง รบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

pang207:
ที่แถบตั้งค่าปฏิทิน  ตรง แสดงวันเกิดที่หน้าแรก:เลือกเป็นแสดงบนดัชนีบอร์ดและปฏิทิน แล้วใช่ไหมครับ
แล้วสมาชิกในเวบเค้าได้ใส่วันเกิดในข้อมูลส่วนตัวหรือเปล่าครับ
อีกอย่างที่ไม่ขึ้นเพราะคือยังไม่ใกล้วันเกิดของสมาชิกท่านใดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม