ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา ชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ และ แก้ไขไอค่อนข้อความ ที่หน้าสมาชิก ใช้งานไม่ได้  (อ่าน 2949 ครั้ง)

ออฟไลน์ timmynokoto

• *
ปัญหา ชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ และ แก้ไขไอค่อนข้อความ ที่หน้าสมาชิก ใช้งานไม่ได้ค่ะ...

มีรูปและไอค่อน ตัวแสดงอารมณ์ โชว์ให้เห็น แต่พอคลิกใช้ กลับใช้ไม่ได้ค่ะ.....แต่พอลองพิมพ์ code ง่ายๆเช่น  :) กลับได้เป็นรูปออกมาแทนค่ะ 
แต่ทำที่เครื่อง server ได้ค่ะ

อีกเรื่องหนึ่ง ที่เครื่องของสมาชิก สัญลัษณ์ แสดงว่า เป็นข้อความใหม่ ต่างๆ ก็เปน กากบาท ด้วยค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ.....