SMF Support > Administration and Functionality

ช่วยด้วยครับ!!! มีปัญหาอย่างแรงเลยเรื่อง url forum

(1/1)

chineseboy:
คือว่าแฟนผมเค้าเข้าไปเล่นในหน้า admin แล้วเจอหัวขอ้ url forum เค้าไม่ทราบว่าค่าของ url Forum คืออะไรเค้าเลยเอา url ของรูปไปใส่ ทำให้กด link อะไรด็ตามมันจะวิ่งไปที่ url ของรูป ผมจะต้องแก้ไขปัญหาตรงนี้ยังงัยครับ

เดือดร้อนจริงๆ ช่วยบอกหน่อย

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยไขปัญหาให้น่ะครับ

ปล. ของเป็นเวอร์ชั่น 1.1 RC3 :-

NUTKABPOM:
ไปแก้คืนใน Setting.php ครับ

(ใช้โปรแกรม edit ไฟล์เอานะ ไม่ใช่เข้าไปตรงๆ)

chineseboy:
ขอบคุณมากครับ ผมโง่อยู่นานเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม