ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 10314 ครั้ง)

ออฟไลน์ unjius

• *
ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ
นอกจากการให้ mod มานั่ง ยกเลิิกติดหมุดทีละกระทู้ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ กระทุ้ติดหมุดมีเป็นพันกระทู้เลยครับ

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
ลองเปิดปุ่มเชคบอล์ดหลังกระทู้ดูครับ จะช่วยให้สะดวกขึ้น
ข้อมูลส่วนตัว ==> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ ==> แสดงปุ่มเลือกข้อความในหน้าดัชนีข้อความเป็น ==> เลือกเป็น "เช็คบอล์ค"
หลังจากนั้นก็เข้าในบอร์ดนั้นๆ จะเห็นมีปุ่มเชคบอล์คหลังกระทู้
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน

ออฟไลน์ Speedrovex

• Speedrovex
  • *