SMF Development > SMF Coding Discussion

โชว์กี่กระทู้ก็ได้ที่หน้าหลักเวบ(ไม่ใช้ SSI.php)

(1/2) > >>

guanteen:
ไม่อยากบอกเลยแต่เอาไปเป็นวิทยาทานครับ
หากใช้ได้ผลอย่างไรให้คอมเม้นเป็นการขอบคุณครับ
ถ้าจะให้ดีแวะไปทักทายที่เวบกวนตีนนะครับ

ใครอยากได้ทิ้งเมลล์ไว้ครับ

HackPro:
งง กับคำถาม

TodRacing:

--- อ้างจาก: guanteen ที่ 26/04/06, 11:06:35 ---ไม่อยากบอกเลยแต่เอาไปเป็นวิทยาทานครับ
หากใช้ได้ผลอย่างไรให้คอมเม้นเป็นการขอบคุณครับ
ถ้าจะให้ดีแวะไปทักทายที่เวบกวนตีนนะครับ

ใครอยากได้ทิ้งเมลล์ไว้ครับ

--- ปิดอ้างถึง ---

งง เหมือนกัน

ว่าแต่ ทำไมต้องทิ้งเมล์ไว้ ด้วยอ่ะคับ ถ้าอยากจะให้ จิงๆ ก็ ลง code ไว้ เลยซิครับ
แต่ถ้าไม่อยากบอก ตามข้อความด้านบน แล้ว เอามาลงทำให้ทิ้งเมล์มัยล่ะคับ  งง เหมือนกัน

beowolf:
อืม ครับ ก็ ทิ้งไว้เลย ก็ดีน่ะครับจะได้ลองเลย

webpost:
อยากได้ครับ
[email protected]  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม