ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเวลาเข้าดูกระทู้แล้วขึ้นฐานข้อมูลผิดพลาดครับ  (อ่าน 2012 ครั้ง)

ออฟไลน์ tendo

• *
ใช้บอร์ด SMF 1.1.3 เวลากดเข้าไปอ่านกระทู้หรือจะไปตามฟอรั่มต่างๆ ชอบขึ้นว่าฐานข้อมูลผิดพลาดครับ ต้องรีเฟรชใหม่อีกครั้งถึงจะปกติ ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ และแก้ไขด้วยวิธีใดครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Angelica00101

• Jr. Member
  • **
Paano Maglaro ng iRich Bingo
« ตอบ #1 เมื่อ: 9/10/23, 10:59:35 »
I found this post very interesting and informative. Thank you for sharing your special thoughts with us. My site:  How to Begin with iRich Bingo