ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม การดึงกระทู้ไปแสดงหน้าอื่นหน่อยครับ (ไม่เหมือนที่คนอื่นๆ ถามกันนะ)  (อ่าน 11663 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peachy23

• *
สอบถาม การดึงกระทู้ไปแสดงหน้าอื่นหน่อยครับ (ไม่เหมือนที่คนอื่นๆ ถามกันนะ)

อยากทำการดึงกระทู้ในกรอบดังรูปข้างล่าง (ทั้งหมดอะครับ)
ไปโชว์ในหน้าอื่นเช่น html ที่สร้างขึ้นมาเอง

ไม่ทราบว่าพอมีวิธีการอย่างไรบ้างไหมครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

peachy23

ออฟไลน์ Losa789

• *

ออฟไลน์ jacksonza

• *
การเล่นเกมกับคนที่เรารักนอกจะช่วยในการคลายเครียดเเล้วยังช่วยในเรื่องของการสารสัมพันธ์อีกเด้วย คู่รักหลายๆ คู่ มักจะหากิจกรรมมาทำร่วมกันเพื่อทำให้ความสัมพันธ์ใกล้ชิดกันหรือเข้าอกเข้าใจกันมากขึ้น ไม่ว่าจะเป็นการไปเที่ยวด้วยกัน ไปดูหนัง ช็อปปิ้ง ออกกำลังกายด้วยกัน รวมทั้งการเล่นเกมก็เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมที่คู่รักสามารถทำร่วมกันได้ ไม่ใช่เพียงแค่ฝ่ายชายเท่านั้นที่ชื่นชอบการเล่นเกม แต่ฝ่ายหญิงก็สามารถเล่นเกมเพื่อให้สนิทกับคู่รักของตัวเองเพิ่มขึ้นได้ และนี่คือ 5 ข้อดีของการเล่นเกมกับแฟน ที่จะทำให้ความสัมพันธ์ใกล้ชิดกันมากขึ้น ที่เรานำมาฝากคู่รักทุกคนที่กำลังมองหากิจกรรมสนุกๆ ทำร่วมกัน โดยจะมีข้อดีอะไรบ้าง ตามไปดูกันเลย forumobd2