ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่องเวลาอะงับ ~~"a มานผิดอะงับ ตรงam มานสลับกับ pm อะงับ  (อ่าน 1936 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nkung

• *
เวลาของบอร์ดผมมาน amสลับกับpmอะงับ พอตอนเช้าเป็น pm ซะงั้น ~~"

ใครรู้ช่วยทีจ้า

ออฟไลน์ downcen

• *
เข้าไปที่ ดูที่ 'ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน' ครับ
ดูที่ 'ส่วนต่างของเวลาระหว่าง เวลาท้องถิ่นกับเวลาในระบบ' ก็ปรับเอาครับ ดูว่าเวลาบอร์ดในนั้นกับเวลาจริงห่างกันกี่ ชม. ก็ใส่ตัวเลขไปครับ