ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามครับ วิธีอัพเกรด จาก 3.5.3 เป็น 3.5.4  (อ่าน 5063 ครั้ง)

ออฟไลน์ army

• *
รบกวนถามวิธีอัพเกรดจาก 3.5.3 เป็น 3.5.4 ครับ

แล้วถ้าอัพเกรดแล้ว ข้อมูลเดิมที่มีอยู่ จาก 3.5.3

จะมีปัญหามั้ยครับ...........

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ไม่มปัญหา เรียกไฟล์ upgrade.php ขึ้นมา แล้วมันก็จะ upgrade เวอร์ชั่นใหม่ให้เอง ส่วนธีมที่มีการแก้ไข มันก็จะบอกจุดที่ต้องเข้าไปแก้ไขให้ด้วย

ออฟไลน์ danya

• *
ไม่มปัญหา เรียกไฟล์ upgrade.php ขึ้นมา แล้วมันก็จะ upgrade เวอร์ชั่นใหม่ให้เอง ส่วนธีมที่มีการแก้ไข มันก็จะบอกจุดที่ต้องเข้าไปแก้ไขให้ด้วย

อุ  มันบอกตรง แก้ไขธีมด้วยเหรอเนี้ย

ดีกว่า IPB ตั้งเยอะเลย อิอิ