ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่าเริ่มต้นข้อความส่วนบุคคล แต่ไม่ปรากฎ แก้ไขอย่างไรครับ  (อ่าน 4525 ครั้ง)

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ผู้ดำเนินการ > ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน > ค่าเริ่มต้นข้อความส่วนบุคคล

ผมตั้งค่าไว้แล้ว สมาชิก ที่สมัครหลังจากตั้งแล้ว ไม่มีข้อความขึ้นอ่ะครับ ต้อง set อะไรเพิ่มเติมไหมครับ

(ในบอร์ด RC2 นะครับ บอร์ดที่อัพเกรด ไม่มีปัญหา)

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%

ออฟไลน์ EVO Hosting

• Jr. Member
  • **
อันนี้ มีใครมีปัญหานี้บ้างอ่ะครับ

เห้นกระทู้นี้เงียบ หรือว่า มีปัญหาคนเดียวหว่า

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%