ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะปิด การส่งเมล์แจ้งเตือน เมื่อได้รับ PM ได้อย่างไร  (อ่าน 2475 ครั้ง)

ออฟไลน์ normalize

• *
จะปิด การส่งเมล์แจ้งเตือน เมื่อได้รับ PM ได้อย่างไรครับ

ปกติ user แต่ละคนสามารถปิดได้ที่
Notify by email every time you receive a personal message:

แต่อยากจะปิดของทุก ๆคนเลย จะทำยังได้ครับ
ให้เป็น Default ไปเลย (สมัครมาใหม่ ก็ให้เป็นค่า ปิด ไปเลย)

ขอบคุณครับ