ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมลงmod Hide ไปแล้วช่วยด้วย  (อ่าน 4224 ครั้ง)

ออฟไลน์ dsai

• *
ผมลงmod Hide ไปแล้วช่วยด้วย
« เมื่อ: 30/11/06, 07:25:09 »
ผมลงmod Hide ไปแล้วแต่ทำไมมันไม่ขึ้นที่แถบด้านบน ^ ต้องไปปรับแต่งยังไงคับ

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: ผมลงmod Hide ไปแล้วช่วยด้วย
« ตอบ #1 เมื่อ: 1/12/06, 09:12:09 »
ไม่ขึ้นตรงที่ให้เลือกเครื่องมือใช่ปะครับ

รู้สึกว่า mod นี้ต้องไปเพิ่มเองครับ เพิ่มไม่ยาก แต่ผมจำไม่ได้แล้ว = ='

ลองหาดูน่ะครับว่า ไอ้พวกเครื่องมือแก้ข้อความเนี่ย อยู่ในไฟล์ไหน .template.php

แล้วไปลองเพิ่มดูน่ะครับ

mod นี้ ผมไม่เคยใช้ครับ เพราะผมไม่จำเป็นต้องใช้ = ='

ที่รู้ว่าต้องแก้เองเพราะเคยเห็นบางเว็บเค้าใช้ mod นี้แล้วไม่มีตัวใส่ hide บนแถบเครื่องมือเหมือนกัน
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?