News > News

ดาวน์โหลด SMF 1.1 RC3 ภาษาไทย (15/09/2006)

<< < (3/6) > >>

djicrazy:
ขอลองเอา smf ไปใช้บ้างนะครับ

ขอบคุณครับ

oop:

--- อ้างจาก: КёngЯacing ที่ 15/09/06, 01:11:53 ---ให้เข้าไปที่ ผู้ดูแล/บำรุงรักษาConvert HTML-entities to UTF-8 characters แล้วก็เลือก Proceed
--- ปิดอ้างถึง ---

ตรง Convert HTML-entities to UTF-8 characters  ไม่เห็นมีเลย ขอคำแนะนำด้วย
database เก่า เป็นภาษาที่อ่านไม่ออก ส่วนกระทู้ใหม่อ่านได้ปกติ

EVO Hosting:

--- อ้างจาก: oop ที่ 26/10/06, 01:01:25 ---
--- อ้างจาก: КёngЯacing ที่ 15/09/06, 01:11:53 ---ให้เข้าไปที่ ผู้ดูแล/บำรุงรักษาConvert HTML-entities to UTF-8 characters แล้วก็เลือก Proceed

ตรง Convert HTML-entities to UTF-8 characters  ไม่เห็นมีเลย ขอคำแนะนำด้วย
database เก่า เป็นภาษาที่อ่านไม่ออก ส่วนกระทู้ใหม่อ่านได้ปกติ

ต้องเป็น RC3 เท่านั้นครับ ถึงจะมีเมนูนี้

RC2 ลงไปไม่มีครับผม

thaitanium:
โหลดไป แล้ว มาน จะเอา ลง ยัง ไง อ่ะครับ ผมอยาก ทาม เวปบอร์โอ่ะครับ

nongpoom:
ขอบคุณจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม