ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลการเชื่อมต่อ FTP ติดตั้งเป็นเซพเวอร์จริงต้งอทำไร บ้างครับ  (อ่าน 1969 ครั้ง)

ออฟไลน์ rookieart

• *
มันไม่ผ่าน ทำไงดีครับ ใส่ ตรงตามที่เข้าใจแล้วแต่ มัน ดันมา บอกว่า

Unable to connect to FTP server with this combination of details.

เหนื่อยใจ

ขอบุคณ มากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
ได้ chmod ไฟล์และโฟเดอร์ ที่เค้ากำหนดหรือเปล่าครับ
ตอนผมลงมันไม่ต้องมีขั้นตอนนี้คือมันจะเข้าที่หน้า อย่างในรูปนี้อ่ะครับแต่ในรูปตรงข้างล่าง จะมีชื่อไฟล์ที่เข้าให้ chmod
แล้วเราก็เข้าไป chmod แล้วกดตรงข้างล่างสุดตรงรายชื่อไฟล์ที่เค้าใชห้ chmod ข้อความว่าอะไรผมจำไม่ได้มันก็จะข้ามไป อ่ะครับ
หรือถ้าจะใส่จริงๆ ก็ใส่ ตามที่โฮสเค้ากำหนดมาครับเหมือนกับที่คุณใส่ตอนใส่กับโปรแกรมที่ไว้อัพโหลดอ่ะครับ
ผิดพลากประการใดขออภัยด้วยครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /