ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ smf 1.0.5 อยากอัพเป็น 1.1 ทามงัยดีครับ  (อ่าน 2932 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekpt

• *
แบบว่าอยากให้ข้อมูลเก่ายังสามารถใช้ได้อ่า....

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
  • Full Member
    • www.korkwai.com
โหลดไฟล์อับเกรดจากเวบ smf แล้วก้อติดตั้งแบบอับเกรด ก้อจะใช้งานrc2ได้แล้วครับ ผมก้อใช้วิธีนี้

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
ถ้าไม่แน่ใจ
ก่อน Upgrade ก็แบคอัพฐานข้อมูลไว้ก่อนดีกว่าค่ะ
เผื่อมีปัญหาอะไร  ก็ยังสามารถกู้ได้ค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.