SMF Support > Install and Upgrade Help

ช่วยผมติดตั้งหน่อยครับ

(1/1)

ohoclick:
ผมลองติดตั้งครับ แล้วหน้าจอที่เข้าไปหน้าแรกเป็นแบบนี้ครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้วพอกรอกเพื่อตั้งค่าแบบนี้ครับ

มันเกิดอะไรขึ้นหรือครับช่วยหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม