SMF Development > Graphics and Templates

แจก Theme SMF แนวๆ ..รับรองถูกใจ ใครต่อใครหลายคน :P

<< < (2/3) > >>

jim_no1:

--- อ้างจาก: jim_no1 ที่ 15/01/10, 13:50:45 ---ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ

ตรงนี้เราสามารถทำการปรับเปรี่ยนก่อนได้หรือป่าว เพราะว่าอยากจะเปลี่ยนเป็นแบบที่เราต้องการก่อน

แล้วค่อย Up เข้าสู่ เซิฟเวอร์ อ่ะ

ไม่รู้ว่าสามารถทำได้หรือป่าว

คือยังมือใหม่อยู่อ่ะ เลยยังไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เลยครับ เพราะกำลังศึกษาโปรแกรมนี้อยู่น่ะครับ

โปรดแนะนำด้วยนะครับ

--- ปิดอ้างถึง ---

แปลกแฮะ ไม่มีใครบอกเลยแฮะ

cs45mcru:

--- อ้างจาก: jim_no1 ที่ 15/01/10, 13:50:45 ---ขออนุญาติถามนิดนึงนะครับ

ตรงนี้เราสามารถทำการปรับเปรี่ยนก่อนได้หรือป่าว เพราะว่าอยากจะเปลี่ยนเป็นแบบที่เราต้องการก่อน

แล้วค่อย Up เข้าสู่ เซิฟเวอร์ อ่ะ

คือยังมือใหม่อยู่อ่ะ เลยยังไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เลยครับ เพราะกำลังศึกษาโปรแกรมนี้อยู่น่ะครับ

คงปรับเปลี่ยนได้ไม่มีปัญหา แต่ก็ให้ เครดิต คนที่พัฒนาก่อนหน้าเราหน่อย ก็น่าจะดีนะครับ

jim_no1:

--- อ้างจาก: cs45mcru ที่  6/03/10, 19:42:20 ---

คงปรับเปลี่ยนได้ไม่มีปัญหา แต่ก็ให้ เครดิต คนที่พัฒนาก่อนหน้าเราหน่อย ก็น่าจะดีนะครับ

ขอบพระคุณมาก ๆ สำหรับคำแนะนำที่สมควรเช่นนี้ครับ

jim_no1:
คือตอนเนี่ย ผมเช่าโฮสฯ เป็นที่เรียบร้อยแล้วล่ะ

แล้วก็เท่าที่จำได้นะครับ

จะมีอยู่หน้านึง ที่สามารถเข้าไปดูู และแก้ไขโค๊ต html ได้

แต่ว่าจำไม่ได้แล้วล่ะว่า ต้องเข้าไปยังไงบ่างอ่ะ???

ได้โปรดแนะนำด้วยนะครับ

Parman:
โอ้ว มาหรูเลยนะเนี่ย

ขอยืมหน่อยละกัน ๕๕

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม