ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีทำให้ CMS 2 ตัว ใช้ข้อมูลการล็อกอินตัวเดียวกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 9896 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakyaudio

• *
คือแต่ผมกล่าวมาคือ ถ้าผมติดตั้ง Joomla 1.5 ไป และก็ติดตั้ง smf ไป แต่อย่างจะได้ยูสร่วมกัน คือ ล็อกอินเข้า joomla แล้ว คลิ๊กไปเข้าบอร์ดแล้วไม่ต้องล็อกอิน อีกนะครับ ช่วยหน่อยครับ ทดลองมาหลายวิธีแล้ว

ออฟไลน์ ananp

• *
รู้สึกว่าต้องลงโมดูล bridge ที่แปลว่าสะพาน ไม่แน่ใจว่าเป็นโมดูล ของjoomla หรือ smf ถ้าหาเจอและลองแล้วได้ผลจะมาบอกทันที

ออฟไลน์ pakyaudio

• *
ขอบคุณครับ อย่างไรก็รบกวนด้วนนะครับ