ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แง๊ๆ มันขึ้น error แบบนี้อ่ะค่ะ ทำไงดี  (อ่าน 3204 ครั้ง)

ออฟไลน์ jollity

• *
ฐานข้อมูลผิดพลาด
You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' 1, 2)' at line 3
ไฟล์: /home/gaigenie/public_html/forum/Sources/MessageIndex.php
บรรทัด: 102 

^
^
^
พอคลิ๊กจะเข้าไปตั้งกระทู้ใหม่แล้วมันขึ้นแบบนี้อ่ะค่ะ

ทำไงดีอ่ะ ใครก็ได้ช่วยด้วยยยยยยยยยยย

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
ทดสอบแล้ว ทำงานปกติ

ออฟไลน์ jollity

• *
ขอบคุณค่า

พอดีคนที่เค้าลงให้ เค้าคงลงผิด version อ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ลงเองใหม่แล้วค่ะ มันเลยใช้การได้ปรกติแล้วค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่า