ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน theme ยังไงครับ  (อ่าน 3173 ครั้ง)

ออฟไลน์ BaLLaB

• *
เปลี่ยน theme ยังไงครับ
« เมื่อ: 10/10/06, 18:26:14 »
คือผมดาวน์โหลดมาจากเว็บ simplemachine.com แล้วจะทำอย่างไรกับมันอะครับ
อัพโหลดใส่โฟลเดอร์ theme หรอครับ หรือว่ากดติดตั้งใหม่ แต่กดติดตั้งใหม่แล้วมันก็ ภาพไม่ขึ้นอะครับ ทำอย่างไรดี

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BaLLaB

• *
Re: เปลี่ยน theme ยังไงครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/10/06, 18:44:32 »

เนี่ย ครับ พอผมติดตั้งแล้ว มันก็เน่ายังงี้อะครับ

ใครพอมีวิธีแก้ไหมครับ (ผมติดตั้ง neon ที่เป็นรูปตีนหมาสีเขียวๆอะครับ)

ขอบคุณครับ