ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมหน่อยค๊าบ  (อ่าน 2594 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zkissik

• *
ช่วยผมหน่อยค๊าบ
« เมื่อ: 9/05/06, 08:47:40 »
ผมใช้ Host ที่ awardspace.com อ่ะครับ

พอติดตั้ง SMF แล้วก็เจอแบบนี้อ่ะครับ

โค้ด: [เลือก]
Cannot connect to the MySQL database server with the supplied data.

If you are not sure about what to type in, please contact your host.
Lost connection to MySQL server during query

ผมเลยไปเช็คที่ ฐานข้อมูล phpMyAdmin  (เกี่ยวหรือป่าว?)

ครับแล้วเขาบอก ไม่มีสิทธิ สร้าง ฐานข้อมูลอ่ะครับไม่เข้าใจว่ายังไง = =a

ผมมือใหม่อะคับ ค่อนข้างงง @_@

ผู้รู้ช่วยบอกวิธีผ่านไปด้วยน้าครับ  ขอบพระคุณอย่างยิ่ง > /\ <

เอก01

• บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยผมหน่อยค๊าบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/05/06, 08:50:56 »
เป็นเหมือนกันเลยครับ  :-[