ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่โคด [IMG] {/IMG] แล้วรูปไม่ขึ้นอ่ะครับทำไง?  (อ่าน 6278 ครั้ง)

Horatio

• บุคคลทั่วไป
คือ ถ้าพวกรูปเป็นนามสกุล .jpg หรือ นามสกุลรูปอ่ะขึ้น แต่พอเป็นลิ้งค์ของรูปแบบ php มันไม่ขึ้นรูปอ่ะ เป็นแต่ ลิ้งค์ให้คลิ๊ก จะทำยังไงให้ขึ้นรูปครับ

Horatio

ทำได้ละจ้า... อิอิ

เอาไว้เดี๋ยวมีอะไรจะมาถามใหม่น๊า  ;D

ออฟไลน์ แจ็คกี้

• *
ทำยังไงอ่ะครับ  ???

Horatio

ทำยังไงอ่ะครับ  ???

ไปที่แอดมินเพจ  เลือก vBulletin Options ไปที่ Message Posting and Editing Options เลื่อนมาที่ Allow Dynamic URL for [IMG] Tags เเล้วเลือก Yes ครับ

;D