SMF Support > Administration and Functionality

จะเปลี่ยน avartar ในบอร์ดนี้ยังไงอ่ะคับ ?

(1/2) > >>

ปลาวาฬทราย:
จะเปลี่ยน avartar ในบอร์ดนี้ยังไงอ่ะคับ ???

pang207:
นั่นสิ ผมว่าจะถามมาตั้งนานละ  ???

สวัสดีพี่น้อง ราชมงคล ครับผม

YoTa:
หากมีภาพอยู่แล้วก็ให้รวมไว้ในโฟลเดอร์ใหม่ เช่น โฟลเดอร์ชื่อ  images_a  นำภาพทั้งหมดใส่ไป

แล้วอัพโฟลเดอร์นี้ images_a ไปไว้ที่  avartar

เท่านี้ก็เรียบร้อยแล้วลองเรียกภาพผ่านข้อมูลส่วนตัว

ปลาวาฬทราย:
เว็บนี้เนี่ยนะคับ จะอัพขึ้นไปได้ไงล่ะคับ ไม่ใช่เว็บผมนี่คับ ???

ปลาวาฬทราย:
 ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม