ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไรให้กระทู้เปลี่ยนสี  (อ่าน 2441 ครั้ง)

ออฟไลน์ knok

• *

ทำอย่างไรให้กระทู้ที่อ่านแล้วเปลี่ยนสี ซึ่งทำให้เรารู้ว่ากระทู้ใหนเราได้อ่านแล้ว ตามรูปด้านบน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ของผมเป็นเองนะครับ
ผมไม่ได้เซ็ตค่าอะไรครับ

กรณีนี้ คงต้องถามคนที่เก่งเรื่องของโค้ดแล้วล่ะว่า ต้องเข้าไปเซ็ตค่าตรงไหน

หรือลองเลือกธีมใหม่นะครับ

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%

ออฟไลน์ fanta

• *
Re: ทำอย่างไรให้กระทู้เปลี่ยนสี
« ตอบ #2 เมื่อ: 15/02/07, 15:14:38 »
แก้ใน file style.css คับ ตรงส่วนที่เกี่ยวกับพวกลิงค์อ่ะคับ เช่น a.hover,a.visited ประมาณนี้อ่ะคับ