ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องส่งอีเมลล์ครับ  (อ่าน 1877 ครั้ง)

ออฟไลน์ satawas

• *
ผมไม่สามารถส่งอีเมลล์เข้า Hotmail ได้ครับ แต่เมลล์อื่นๆส่งได้เป็นปกติครับ อยากทราบว่ามีวิธีแก้ไขได้อย่างไรบ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ nemo

• *
Re: ขอถามเรื่องส่งอีเมลล์ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/04/07, 18:05:33 »
ส่งเมล์ไม่ได้เหมือนกันค่ะไม่ทราบต้องทำไงบ้างคะ ไม่ใช่เฉพาะ Hotmail แต่ส่งไม่ได้ทุกเมล์เลยค่ะ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ