News > News

ดาวน์โหลด SMF 1.1.2 ภาษาไทย (15/02/2007)

<< < (4/21) > >>

EDS:
ขออนุญาติโหลดไปลองเล่นดูหน่อยครับ

eknimation:
ขอบคุณคับ

000000:
มีวิธีการทำตั้งแต่แรกหรือเปล่าคับ เพราะเพิ่งเคยใช้นี่อ่ะคับ
โหลดแล้วต้องทำอะไรบ้าง ใครก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

powerpc:
ผมติดปัญหาเวลาส่งเมล์เข้า hotmail แล้วภาษาไทยจะอ่านไม่รู้เรื่องเลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขอย่างไร (ผมใช้ TIS620 แล้วอ่านภาษาไทยใน Windows  Live Hotmail ไม่รู้เรื่อง)

K-bin:
สำหรับผู้ที่ดาวน์โหลด SMF เวอร์ชั่น 1.1.2 มาจากเว็บไซต์ของ SMF
ให้ดาวน์โหลดเฉพาะไฟล์ภาษาไทย thai-language-tis620-1.1.2.zip

ไฟล์ภาษาไทย สำหรับ SMF 1.1.2 ที่แปลงฐานข้อมูลจาก TIS-620 เป็น UTF-8
ให้ดาวน์โหลดเฉพาะไฟล์ภาษาไทย thai-language-utf8-1.1.2.zip

>>> แปลว่าต้องโหลดอันที่ 1 ก่อนแล้วตามมาด้วยอันที่ 2 หรือเปล่าค่ะ
เพราะโหลดมาแต่อันหลังอ่ะคะ
ตอนนี้ภาษาไทยบางจุด ยังโชว์เป็นตัวต่างดาวอยู่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม