ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเกี่ยวกับ login ครับ  (อ่าน 3759 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor

• *
  • ผลไม้รสล้ำ อุตสาหกรรมก้าวหน้า น้ำปลารสเด็ด เกาะเสม
ปัญหาเกี่ยวกับ login ครับ
« เมื่อ: 30/06/08, 15:10:59 »
ต้อนนี้ผมเอา login ไปไว้ที่หน้าหลักของเว็บไซได้แล้วแต่ยังติดอีกนิดหนึ่ง เพราะจะให้มันยังคงสถานะในหน้าหลัก คือต้อนนี้เวลา login เข้าไปมันก็ไปที่เว็บบอร์ดเลยครับ ช่วยบอกที่ครับ ต้องทำไง.....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ candymika

• *
Re: ปัญหาเกี่ยวกับ login ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/02/22, 15:42:58 »
Very nice post and detailed work done by the article and it shows how good you are in writing good stuff, please. snake game