SMF Support > General Thai Support

ส่งอีเมลล์หาสมาชิกไม่ได้

(1/1)

EVO Hosting:
เพิ่งจาเป็น
สมาชิกสมัครใหม่ หรือ อะไรก็ตามเกี่ยวกับการส่งเมลล์เดี้ยงไปหมดเลย

แต่ระบบส่งเมลล์ของโฮส ยังปกตินะครับ

ใครพอรู้ต้องแก้ไขจุดใด ช่วยบอกทีครับ

EVO Hosting:
อ้อ เวลาส่งเมลล์ ไม่แจ้ง error อะไรนะครับ ส่งตามปกติ แต่ ผมลองหลายรอบแล้ว ไม่มีเมลล์ ส่งมาเลย ลอง เทส ทุกวิธีเกี่ยวกับการส่งเมลล์ ไม่ว่าจะเป็นการแจ้งเตือน หรือแจ้งผู้ดูแล

ก็ไม่มีเมลล์ มาครับ

ช่วยหน่อยนะครับ เดือดร้อนจริง ๆ

TodRacing:
การตั้งค่า เมล์ ของบอร์ด อ่ะคับ ตั้งค่ายังไง อ่ะคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม