ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ post ข้อความให้มากขึ้นใน ส่วน message จะทำไงครับ  (อ่าน 3946 ครั้ง)

pcvd25

• บุคคลทั่วไป
ผมไปดูในเวบของคนอื่น สามารถใส่ message ได้มากกว่าที่ผมทำ ผมลองเพิ่ม fieldtype เป็น long text ใน body แล้ว แต่ว่า คนอื่นใช้ smf เหมือนกันแต่ว่า ใส่ text ได้มากกว่า

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net

pcvd25

• บุคคลทั่วไป
อย่างเช่นในส่วนนี้นะครับที่เราเขียนข้อความ ตอนเรา post อะ ตัวหนังสือจะสามารถ บรรจุได้ โดยมันมีจำนวนจำกัด แต่ว่าผมสักเกตุจากข้อความเดียวกันที่เขียนลงไปใน web ของคนอื่นที่ใช้ smf เหมือนกันข้อความเดียวกัน เขาสามารถ post ได้ แต่ว่าของผม ข้อความจะถูกตัดหายไปไม่ครบตามข้อความ ผมเลยไปเปลี่ยน filed type ของ body มันจาก text เป็น longtext แล้วก็ยังไม่ได้เลยงงว่าทำไมของ webคนอื่น ใส่ตัวอักสรได้มากกว่า

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ลองดู ที่ หน้า admin ตรง

ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม ในส่วนของ กระทู้และหัวข้อ และเข้าไปแก้ไขตรง นี้ อ่ะคับ จำนวนอักษรมากที่สุดที่ยินยอมให้ตั้งกระทู้: