ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับ  (อ่าน 4908 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wanchalerm

• *
ช่วยผมด้วยครับ
« เมื่อ: 15/06/07, 09:48:07 »
คือตอนนี้ ผมไม่รู้จะถามใครแล้วละครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการเข้า web นะครับ คือผมเข้าweb Sanook.com นะครับแล้วมันจะมีหน้า login ผมก็ใส่ userและ password ตามปกติ แล้วพอ login กลับไม่ไป (เข้าไม่ได้)ครับ ดันขึ้นหน้าขาวๆมาแทนครับ(เป็นที่หน้า index.php?***)แล้วหน้านั้นก็ไม่โหลดอะไรแต่อย่างไร ทีนี้ผมลองเข้า hotmail บ้างก็เป็นเหมือนกันครับlogin แล้วยังคงอยู่หน้าเดิม ยังไม่พอครับผมลอง login เข้า game ที่มีหน้า index.php ก็กด click loging แล้วตอบ yes มันก็ไม่ไปครับ หรือกดแล้วไม่ติดไม่ยอมไปหน้าถัดไป ผมเลยสงสัยน่าจะมีปัญหาอะไรซักอย่างที่ ไฟล์ .phpซึ่งผมไม่รู้ครับ รบกวนช่วยผมทีนะครับ ไม่รู้มันเป็นอะไร