ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ขอความรู้หน่อยครับ  (อ่าน 4203 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrblueman

• *
ผมโหลดมาแล้วลงแล้ว ผมอยากได้วิธีการปรับแต่งซอทโค้ดอ่ะครับ ผมไม่ค่อยเก่งเรื่องซอทโค้ด พยายามแก้ แต่ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไร อย่างเช่น ด้านบนที่มี Gulf Hurricane Relief ตัวนี้จะแก้อย่างไร จะเอาภาพโฆษณาลงได้อย่างไร การแก้ไขธีม ไอคอนต่างๆ ทำได้อย่างไรครับ หรือหาโหลดได้จากที่ไหน รบกวนหน่อยครับ