ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลา click board หลัก ต้องการให้ขึ้น page ใหม่เลย ทำยังไงครับ  (อ่าน 1897 ครั้ง)

ออฟไลน์ suriya

• *
เวลา click board หลัก ต้องการให้ขึ้น page ใหม่เลย ทำยังไงครับ
เวลา click บอร์ดหลัก หรือ คลิ๊กที่บอร์ดย่อย อยากให้ขึ้น page หม่เลย ทำยังไงครับ

ไม่ใช้ตรงหัวข้อ topic นะครับ ตรง topic ทำได้แล้ว แต่ต้องการตรง click บอร์ดหลัก กับบอร์ดย่อย ให้ขึ้น new page เทพตอบหน่อยครับ