ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยคำว่า space quota ที่ให้ใน mysql database  (อ่าน 3771 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak1111

• *
ผมสมัคร freehost เว๊บนึงเค้าบอกว่า Disk space 200 MB แต่ว่า ที่ Database ให้ space quota 10 mb นี่หมายความว่า ข้อมูลใน mysql นี่ให้ 10 เม๊กเต็มทีใช่ไหมครับ ถ้าอย่างนั้นเวอร์ชันจ่ายเงินทำให้ ก็เพิ่ม space quota แค่ 35 เองล่ะครับ มันน่าจะสูงกว่านี้ หรือว่าผมเข้าใจเรื่อง space quota ผิด (อันนี้เว๊ปฝรั่งนะครับ

ออฟไลน์ eak1111

• *
ได้คำตอบแล้วสรุปว่าใช่...

แต่ที่ให้น้อยเค้าบอกกันว่าแล้วแต่นโยบาย host