ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Mod ผู้ใช้งานวันนี้ กับ Mod ระดับต่อไป  (อ่าน 6469 ครั้ง)

ออฟไลน์ tgc

• *
หาได้ที่ไหนครับ

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
OnLine Users Today
The Bar Of Experience

จากเว็บ http://mods.simplemachines.org/

ออฟไลน์ tum

• ท้าวคำไหลแห่งเมืองน้ำดำ
  • *
  • TUM
โอ้สุดยอดมากเลยหละ กำลังหาพอดีครับ

ดาว์นโหลดมาแล้ว เข้าไปในศูนย์จัดการแพ็คเก็ตแล้ว สั่ง install แล้ว ต้องทำยังไงให้มันทำงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/04/06, 13:32:49 โดย tum »

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
เข้าไปในหน้า admin แต่ผมจำไม่ไ่ด้แล้วอ่ะคับว่า ตัวเลือกมันอยู่ตรงไหน ลองหาดูล่ะกันนะครับ แล้วก็ ติ๊ก ให้มันทำงาน อ่ะคับ