ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับผม install ไม่ได้อครับ  (อ่าน 2801 ครั้ง)

ออฟไลน์ kongdeer

• *
ผมกดคลิกั้นตอนต่อไปไม่ได้อะครับ แล้วผมก็ทะ CHMOD แล้วอะครับ ช่วยที่นะครับท่านผู้ใจบุญ เป็นที่ผมทำผิดหรือHostครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
Re: ช่วยทีครับผม install ไม่ได้อครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/03/07, 13:23:03 »
ลองไป chmod ที่ใน filemanager ของโฮสที่คุณฝากไว้อ่ะครับ ของผมก็ cHmod ในโปรแกรมที่ไว้อัพโหลดเหมือนกันมันไม่ได้พอไปchmod ที่ใน filemanager ของโฮสก็ได้อ่ะครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ wonder

• *
Re: ช่วยทีครับผม install ไม่ได้อครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 22/03/07, 18:10:22 »
ผมก็เคยเป็นปัญหาเช่นคุณ ตอนนั้นผมโทรไปบริษัทฯที่ผมเช่าอยู่ ปรากกว่าให้ลิ้งค์เขาไปดู กลายเป็นว่ามันกำลังทำงานอยู่ แต่หน้าจอของเรากลับเห็นว่าไม่ไป ที่จริงมันไป ผมถามทางนั้นเขาก็ไม่ทราบ

ผมเข้าใจว่าอาจเป็นเรื่องง่ายๆ เกี่ยวกับค่า คุ้กกี้ของเรา ผมลบคุ้กกี้กับดีลีทไฟลืในการท่องเน็ตแล้วรีสตาร์ทเครื่อง มาลองทำใหม่ ปรากกว่าได้ครับ

วิธีการท่านข้างต้นนั้น ไม่ได้ทดสอบ แต่หากทำแล้วได้จริง แสดงว่าเกี่ยวกับคุ้กกี้หรือไม่ก้บัคล่ะครับ

อันนี้เดาทั้งหมดนะครับ ท่านผู้รู้อาจมาให้ความกระจ่างเพิ่มเติม