ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: งงอะครับ ทำขึ้นเป็น code แบบนี้  (อ่าน 4210 ครั้ง)

ออฟไลน์ paapee

• *

งงอะครับ จะขึ้นแบบนี้ตอนเข้าบอร์ดอะครับ แต่หน้าแรกไม่ขึ้น

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: งงอะครับ ทำขึ้นเป็น code แบบนี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 16/12/05, 10:47:19 »
เช็คดูไฟล์ MessageIndex.template.php ในธีมดูนะคะว่ามีปัญหาหรือเปล่า

คุณลง Theme นี้ทับธีมมาตรฐานใช่มั้ยคะ??

ถ้าใช้งานธีมอื่นๆนอกเหนือจาก Theme Default ของ SMF
ควรจะติดตั้งต่างหากเป็นอีกธีมหนึ่งไว้สำหรับใช้งาน
เวลาแก้ไขหรือหาข้อผิดพลาดของธีมจะทำได้ง่ายขึ้นค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

PaaPeee

• บุคคลทั่วไป
Re: งงอะครับ ทำขึ้นเป็น code แบบนี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 16/12/05, 13:01:24 »
คือลองเอา theme เดิม เซฟกลับไป มันก็เหมือนเดิมอะครับ