ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่เคยใช้เลย โหลดมาแล้วงง  (อ่าน 2766 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfy

• *
ผมโหลดตัว thai-smf_1-1-2_install.zip มาแล้วครับ แล้วทำงัยต่ออ่ะครับ งงมากเลย ต้องโหลดรัยเพิ่มหรือทำไรต่อครับ ไม่เคยใช้งานมาก่อนเลย

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
Re: ผมไม่เคยใช้เลย โหลดมาแล้วงง
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/05/07, 11:38:17 »
คลายซิปแล้วอัพโหลดขึ้นโฮส แล้ว สร้างฐานข้อมูลแล้วอินสตอร์คับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
Re: ผมไม่เคยใช้เลย โหลดมาแล้วงง
« ตอบ #2 เมื่อ: 8/06/07, 17:44:43 »
ตอบสั้นจังแล้วผมจะทำเป็นไหม่ฮ่ะ
ขอเพิมนิดนะครับ