General Community > General Community

น่าจะให้คนทั้วไปสามารถตั้งและตอบกระทู้ได้นะครับ

(1/2) > >>

viewlotus:
ผมว่าบางทีเผื่อเขาสนใจหรือเขารู้ในปัญหานั้น เขาอยากตอบขึ้นมาแต่ตอบไม่ได้มันก็อึดอัดพอสมควร 

ผมว่าคุณเก่งน่าจะให้คนทั่วไปสามารถตั้งและตอบกระทู้ได้นะครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นแล้วแต่คุณเก่งจะเห็นควรครับ

КёngЯacing:
ตั้งแต่ติดตั้งบอร์ดมา ยังไม่เคยเข้าแก้ไขเรื่องการอนุญาตใช้งานของบุคคลทั่วไป
ตอนนี้แก้ไขให้เรียบร้อยแล้ว

viewlotus:
ครับเอาเป็นว่า  ผมให้กำลังใจคุณเก่งนะ

อย่าทิ้งกันไปไหนนะ

ผมจาช่วยและคงมีพวกเราหลาย ๆ คนมาร่วมด้วยช่วยกันนาครับ

แต่ว่า ทำไมเว็บบางทีมันอืดมากเลยละครับ

КёngЯacing:
ก็ตอนนี้ใช้เซิร์ฟเวอร์เดียวกับเรซซิ่งเว็บ มันก็เลยช้าน่ะ

เอาไว้รอแก้ไขปัญหาเรื่องภาษาไทยของเครื่องเซิร์ฟเวอร์ thaismf เสร็จเรียบร้อยก็จะย้ายกลับไป

tgc:
ให้กำลังจาย KengRacing ครับ
เพราะผมยังคงจะใช้ SMF ต่อไปครับ

ยังไม่คิดจะเปลี่ยนเป็น vBullentin เหมือนกับ rcweb.net หรอกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม